ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ industrial metal detector ] การจับคู่ 171 ผลิตภัณฑ์.
High Performance X Ray Inspection Machine / X Ray Security Detector Device
| ขนาดอุโมงค์: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 170kg |
2021 ล่าสุดเดินผ่านประตูตรวจจับอุณหภูมิความร้อนอินฟราเรดสำหรับการตรวจจับอุณหภูมิร่างกายมนุษย์
| ช่วงอุณหภูมิ:: | 32 ~ 42 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ขนาดอุโมงค์:: | 220 (L) * 80 * (W) * 60 (H) ซม |
| ความถูกต้อง:: | ± 0.1 ° c |
Aviation Parcel Inspection X Ray Baggage Scanner , Airport Luggage Scanner
| การประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ขนาดอุโมงค์: | 650 (W) * 500 (H) มม |
| ความเร็วสายพาน: | 0.2M / s |
เครื่องสแกนสัมภาระที่จอดรถสนามบินขนาดเล็ก X Ray เพื่อการตรวจสอบความปลอดภัยการอนุมัติ ISO CE
| ขนาดอุโมงค์: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 170kg |
สนามบินสแกนเนอร์สัมภาระขนาดเล็ก 80KV แอโนดแรงดันไฟฟ้า MCD-5030A เพื่อความปลอดภัย
| ขนาดอุโมงค์:: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพานลำเลียง:: | 0.22m / s |
| ปริมาณต่อการตรวจสอบ:: | <2.9 uGy / h |
สแกนเนอร์สัมภาระสนามบินอัจฉริยะที่ไม่เป็นอันตรายตรวจจับ Mutifunctional ด้วยพีซี
| ขนาดอุโมงค์: | 650 (W) * 500 (H) มม |
|---|---|
| ปริมาณต่อการตรวจสอบ: | <1.4uGy / ชั่วโมง |
| มติ: | <0.0787 มม. ลวดโลหะ |
การตรวจสอบความปลอดภัยที่ทนทานภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ 12 แหล่งกำเนิดแสง LED
| ปลอกกล้อง:: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| มุมมองเห็นเลนส์:: | 120 องศา |
| มุมปรับกล้อง:: | มุมโดยพลการ |
ขนาดกะทัดรัดภายใต้กระจกตรวจสอบรถยนต์ภายใต้ระบบเฝ้าระวังรถยนต์ที่มีมุมมอง 120 องศา
| มิติ:: | 23 มม. x 50 มม |
|---|---|
| ท่ออ่อน:: | 940mm |
| ปลอกกล้อง:: | สแตนเลส 304 |
มีความทนทานสูงภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะขนาด 23 มม. x 50 มม. ได้มาตรฐาน ISO
| ท่อที่มีความยืดหยุ่น:: | 940mm |
|---|---|
| มุมมองเห็นเลนส์:: | 120 องศา |
| มาตรฐานกันน้ำ:: | IP68 |
ประสิทธิภาพสูงภายใต้โมดูลตรวจรับรถยนต์กล้องไร้สาย MCD-V7D
| ขนาด:: | 23mmx50mm |
|---|---|
| ท่อที่มีความยืดหยุ่น:: | 940mm |
| ปลอกกล้อง:: | สแตนเลส 304 |

