ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ industrial metal detector ] การจับคู่ 171 ผลิตภัณฑ์.
6 Inch Lcd Display Conveyor Metal Detector , Food Industry Metal Detectors
| Detecting Method: | Magnetic induction detection |
|---|---|
| Alarm Method: | Buzzer LED indicator twinkles and shutdown automatically |
| Display: | 6 inches of digital circuit touch blue LCD |
Professional Industrial Metal Detector for food processing machine
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าวงจรแอนะล็อกใหม่และดิจิตอล |
|---|---|
| ตรวจจับความกว้าง: | 45-80 ซม., ปรับแต่ง |
| การตรวจจับความสูง: | 10-50 เซนติเมตรที่กำหนดเอง |
6 inch LCD Food Industry Metal Detectors anti-corrosion with CE Certificate
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
เครื่องตรวจจับโลหะสำหรับตรวจจับน้ำและเกลือ
| รายละเอียดการบรรจุ: | เคสไม้แข็งแรง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | โดยปกติภายใน 5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, Western Union, L / C |
Touch Screen Intelligent Food Metal Detector Waterproof food industry metal detectors
| เทคโนโลยี: | DSP |
|---|---|
| ตรวจจับความกว้าง: | 38cm |
| การตรวจจับความสูง: | 10cm |
Offering Automatic food industry metal detectors with 6 inch LCD Display , Customized
| วิธีการแสดงผล:: | 6 นิ้วของวงจรดิจิตอลระบบสัมผัสหน้าจอ LCD สีน้ำเงิน |
|---|---|
| ตรวจจับความกว้าง: | 40-120 ซม., ปรับแต่ง |
| การตรวจจับความสูง: | 10-50 เซนติเมตรที่กำหนดเอง |
เครื่องตรวจจับโลหะอุตสาหกรรมอาหารระดับมืออาชีพ 10 - 50 ซม. ตรวจจับความสูงสำหรับอาหารเครื่องเทศ
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าวงจรอนาล็อกใหม่และดิจิตอล |
|---|---|
| ปรับความไว: | ระดับ 0-10 |
| ความเร็วของสายพานลำเลียง: | 25m / นาที |
เครื่องตรวจจับโลหะอาหารสายพานลำเลียงความไวสูงอัตโนมัติสำหรับอุตสาหกรรมแปรรูปอาหาร
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้า วงจรแอนะล็อกใหม่และวงจรดิจิตอลรวมกัน |
|---|---|
| แสดง: | จอ LCD แบบสัมผัสสีวงจรดิจิตอลขนาด 7 นิ้วใหม่ |
| ความกว้างของการตรวจจับ: | 45-80 ซม. ปรับแต่งได้ |
สายพานลำเลียงคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าเครื่องตรวจจับโลหะอาหารพร้อมสัญญาณเตือน Buzzer สำหรับอุตสาหกรรมอาหาร
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้า วงจรแอนะล็อกใหม่และวงจรดิจิตอลรวมกัน |
|---|---|
| แสดง: | จอ LCD แบบสัมผัสสีวงจรดิจิตอลขนาด 7 นิ้วใหม่ |
| ความกว้างของการตรวจจับ: | 45-80 ซม. กำหนดเองได้ |
High accurate Factory Price Food Metal Detector 7 inch LCD Display and 0-10 adjustable sensitivity
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าวงจรอนาล็อกใหม่และวงจรดิจิตอลรวมกัน |
|---|---|
| ความกว้างการตรวจจับ: | 45-80 ซม. กำหนดเองได้ |
| ความสูงการตรวจจับ: | 10-50 ซม. กำหนดเอง |

