ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ industrial metal detector ] การจับคู่ 171 ผลิตภัณฑ์.
การแจ้งเตือนด้วยเสียง 5.1mA 6 ซม. Hand Held Metal Scanner MCD-2008
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| การใช้: | เครื่องตรวจจับโลหะเพื่อความปลอดภัยด้วยเครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ |
| แหล่งจ่ายไฟ: | 9 โวลต์ |
MCD 980Y 8G เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย IR อินฟราเรดกล้องความร้อน
| ฟังก์ชัน: | กล้องความร้อนอินฟราเรด |
|---|---|
| ประเภท: | เทอร์โมมิเตอร์, อุปกรณ์การแพทย์ |
| ความถูกต้อง: | 0.1 |
Portable Hand held Needle Detector Applied to Industry Area with 9V fold Battery
| อำนาจ: | แบตเตอรี่ 9V พับ (6F22ND) |
|---|---|
| การตรวจจับความไว: | Minimum detecting Fe 0.8MM; ขั้นต่ำในการตรวจจับ Fe 0.8MM; diameter Fe 1.2mm can rea |
| น้ำหนัก: | 218 ก |
Aduio Alarm And Led Commercial Walk Through Gate with Waterproof Function
| โซนตรวจจับ: | 6 |
|---|---|
| ความไวแสง: | ปรับได้ 0-99 |
| วิธีปลุก: | สัญญาณเตือน Aduio และ LED |
Hand Held Magnet Needle Detector For Airport Security High sensitivity
| อำนาจ: | แบตเตอรี่ 9V พับ (6F22ND) |
|---|---|
| การตรวจจับความไว: | Minimum detecting Fe 0.8 MM; ขั้นต่ำในการตรวจจับ Fe 0.8 MM; diameter Fe 1.2mm can r |
| น้ำหนัก: | 232 ก |
เพาเวอร์ 220 โวลต์เดินผ่านประตู 223 (L) * 84 (W) * 63H) มิติยาวตลอดชีวิต
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
|---|---|
| ความไวแสง: | ปรับได้ 0-255 |
| ตัวหลัก: | กันน้ำ |
Tiny Metal Needle Detector Anti-corrosion for Garment Indutry
| Detecting Sensitivity: | Diameter 0.8 mm to 2.5mm iron ball |
|---|---|
| Sensitivity adjust: | 1-10 level |
| Detecting Width: | 60cm |
เครื่องสแกนโลหะมือถือความไวแสงสูงเครื่องตรวจจับความปลอดภัยมือถือใช้งานง่าย
| นิ่งปัจจุบัน:: | <12mA |
|---|---|
| ขนาดตัว:: | 415 * 90 * 55mm |
| น้ำหนักสุทธิ:: | 360g |
สแกนเนอร์เอ็กซ์เรย์เจาะสัมภาระสแกนเนอร์สนามบินสูง
| แบรนด์: | MCD |
|---|---|
| แบบ: | MCD-100100 |
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
ความเร็วในการลำเลียง 0.2m / s X Ray Baggage Scanner 300 กิโลกรัมน้ำหนักสำหรับ Hotel Cargo MCD 5030
| กำลังไฟ: | 300W |
|---|---|
| แบบ: | 5030A 5030C |
| ความเร็วสายพาน: | 0.2M / s |

