ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ industrial metal detector ] การจับคู่ 171 ผลิตภัณฑ์.
Magnet Handheld Needle Detector For Clothes / toys with Super Sensitivity
| อำนาจ: | แบตเตอรี่ 9V พับ (6F22ND) |
|---|---|
| การตรวจจับความไว: | Minimum detecting Fe 0.8 MM; ขั้นต่ำในการตรวจจับ Fe 0.8 MM; diameter Fe 1.2mm can r |
| น้ำหนัก: | 232 ก |
Clothes 140w Buzzer And Lamp Alarm Needle Detector For Garment Industry
| Detecting Sensitivity:: | diameter Fe 0.8 mm to the small scissors |
|---|---|
| Sensitivity adjust:: | 1-10 level |
| Detecting Width: | 60cm |
Portable High Sensitive Security Handheld Metal Detector Scanner High Performance
| สัญญาณเตือนภัย:: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED และการสั่นสะเทือน |
|---|---|
| ความไว:: | ≥5cm (สำหรับเหรียญหยวนหยวนหนึ่งหยวน) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย:: | แบตเตอรี่ 9V พับ (6F22ND) สามารถเชื่อมต่อกับเครื่องชาร์จ |
เครื่องตรวจจับทองใต้ดินความยาว 95 ซม. ปรับได้
| อำนาจ: | 3.6 วัตต์ |
|---|---|
| สัญญาณความถี่: | 10KHz |
| เตือนภัย: | ลำโพงหูฟัง |
เครื่องตรวจจับทองใต้ดินความไวสูง 3.6W พร้อมหน้าจอสัมผัส
| อำนาจ: | 3.6 วัตต์ |
|---|---|
| สัญญาณความถี่: | 10KHz |
| เตือนภัย: | ลำโพงหูฟัง |
บ่งชี้การแจ้งเตือนหลายเครื่องตรวจจับโลหะแบบพกพาตอบสนองอย่างรวดเร็วในการตรวจจับวัตถุที่เป็นโลหะ
| ความไว :: | ≥3ซม. (สำหรับเหรียญหยวนหนึ่งหยวน) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย:: | แบตเตอรี่พับ 9V (6F22ND) ไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่ต่ำสามารถเชื่อมต่อกับเครื่องชาร์จ (แบตเตอรี่และอุปกรณ์ช |
| กระแสไฟดับ :: | <12mA |
เครื่องตรวจจับอันตรายความปลอดภัยสูงฟิล์มขนาดใหญ่ความปลอดภัยสูงสำหรับวัตถุระเบิดและยาเสพติด
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ที่แข็งแกร่ง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | โดยปกติภายใน 5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, wester N Union, L / C |
Food Industry LCD Metal Scanning Machine Digital Stainless Steel
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
ใช้สำหรับเครื่องตรวจจับโลหะแบบใช้มือถือเพื่อความปลอดภัยของสถานีสามารถชาร์จใหม่ได้ด้วยปุ่มความไว
| สัญญาณเตือนภัย:: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED และการสั่นสะเทือน |
|---|---|
| ความไว:: | ≥5ซม. (สำหรับเหรียญหยวนหยวนหนึ่งหยวน) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย:: | แบตเตอรี่ 9V แบบพับ (6F22ND) สามารถเชื่อมต่อกับเครื่องชาร์จ, |
MCD -3003B1 School Hand Held Metal Detector Wand, Portable Handheld Security Scanner
| สัญญาณเตือนภัย:: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED และการสั่นสะเทือน |
|---|---|
| ความไว:: | ≥5cm (สำหรับเหรียญหยวนหยวนหนึ่งหยวน) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย:: | แบตเตอรี่ 9V พับ (6F22ND) สามารถเชื่อมต่อกับเครื่องชาร์จ |

