ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ industrial metal detector ] การจับคู่ 171 ผลิตภัณฑ์.
High accurate Factory Price Food Metal Detector 7 inch LCD Display and 0-10 adjustable sensitivity
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าวงจรอนาล็อกใหม่และวงจรดิจิตอลรวมกัน |
|---|---|
| ความกว้างการตรวจจับ: | 45-80 ซม. กำหนดเองได้ |
| ความสูงการตรวจจับ: | 10-50 ซม. กำหนดเอง |
AC100 - 265V เครื่องตรวจจับโลหะการประมวลผลอาหาร, เครื่องตรวจจับโลหะสำหรับการผลิตอาหาร
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าวงจรอนาล็อกใหม่และดิจิตอล |
|---|---|
| ตรวจจับความกว้าง: | 45-80 ซม. กำหนดเองได้ |
| การตรวจจับความสูง: | 10-50 เซนติเมตรที่กำหนดเอง |
High Sensitive Freezing Food Industry Metal Detectors With Conveyor Belt 40m/min
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Auto-alarm Waterproof Food Industry Metal Detector 6'' Touch LCD Display
| Detecting Method: | Magnetic induction detection |
|---|---|
| Detecting Sensitivity: | 0.8mm-3.0mm(Fe) , 1.5mm-5.0mm (SUS) |
| Alarm Method: | Buzzer LED indicator twinkles and shutdown automatically |
Textile Industrial Metal Detector Reliable Magnetic High Precise
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
8 Lateral Detecting Zones Industrial Metal Detector Tender Products
| Packaging Details: | Carton or Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
โรงงานแปรรูปอาหารอุตสาหกรรมเครื่องตรวจจับโลหะ
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าวงจรแอนะล็อกใหม่และดิจิตอล |
|---|---|
| ตรวจจับความกว้าง: | 45-80 ซม., ปรับแต่ง |
| การตรวจจับความสูง: | 10-50 เซนติเมตรที่กำหนดเอง |
หน้าจอสัมผัสเครื่องตรวจจับโลหะอาหารอัจฉริยะกันน้ำความไว 10 ระดับ
| เทคโนโลยี: | DSP |
|---|---|
| ตรวจจับความกว้าง: | 38cm |
| การตรวจจับความสูง: | 10cm |
AC100-265V 50-60Hz เครื่องตรวจจับโลหะสำหรับเนื้อสัตว์ / วุ้น / ขนมหวาน
| รายละเอียดการบรรจุ: | เคสไม้แข็งแรง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | โดยปกติภายใน 5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, Western Union, L / C |
Microcomputer Intelligent Automatic Metal Detector For Food Industry
| Detecting Method: | the electromagnetic wave detection, the new analog circuits and digital |
|---|---|
| Detecting width: | 45-80 cm, Customized |
| Detecting height: | 10-50cm Customized |

