ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ industrial metal detector ] การจับคู่ 171 ผลิตภัณฑ์.
MCD - F500QF Food Processing Metal Detector for Bread / Ice cream / Sugar
| Detection sensitivity: | 0.6mm-3.0mm iron ball |
|---|---|
| Alarm mode: | The buzzer alarm, the motor automatically stop |
| Material: | 304 |
เครื่องตรวจจับโลหะอาหารความเร็วสายพานลำเลียง 25m / นาทีความเร็วความไว 0 - 10 ระดับ
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าวงจรอนาล็อกใหม่และดิจิตอล |
|---|---|
| ตรวจจับความกว้าง: | 45-80 ซม. กำหนดเองได้ |
| การตรวจจับความสูง: | 10-50 เซนติเมตรที่กำหนดเอง |
Ferrous Nonferrous SUS Conveyor Belt Food Industry Metal Detectors Cashew Nut
| Detection sensitivity: | 0.6mm-3.0mm iron ball |
|---|---|
| Alarm mode: | The buzzer alarm, the motor automatically stop |
| Material: | 304 |
10 Level Adjustable Sensitivity Conveyor Food Metal Detector 25 m / mins
| Detection sensitivity: | 0.6mm-3.0mm iron ball |
|---|---|
| Alarm mode: | The buzzer alarm, the motor automatically stop |
| Material: | 304 |
Security Digital Food Metal Detector For Conveying Garment Needle with Buzzer, Lamp alarm method
| การตรวจจับความไว: | ลูกบอลเหล็กขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 0.8 มม. ถึง 2.5 มม |
|---|---|
| ปรับความไว: | ระดับ 1-10 |
| ตรวจจับความกว้าง: | 60cm |
AC220V 60W Needle Food Metal Detector Machine with 1-10 level Sensitivity Adjust
| การตรวจจับความไว: | ลูกบอลเหล็กขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 0.8 มม. ถึง 2.5 มม |
|---|---|
| ปรับความไว: | ระดับ 1-10 |
| ตรวจจับความกว้าง: | 60cm |
MCD-2008 New Security wand cheap Portable body weapon super scanner detector Hand held Metal detector
| Alarm indication: | Audio alert and LED indicator and vibration can work together,wirh |
|---|---|
| Quiescent current: | <50MA |
| power supply: | 9v fold battery(6F22ND),can connect with charger |
อินฟราเรด Thermal Scan 35W เครื่องตรวจจับโลหะ Archway
| ฟังก์ชัน: | เครื่องวัดอุณหภูมิร่างกายและเครื่องตรวจจับโลหะ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การตรวจสอบความปลอดภัย |
| การใช้: | สำนักงาน / โรงแรม, ร้านอาหาร |
เครื่องตรวจจับโลหะกรอบประตูความกว้าง 560 มม. ในร่ม
| สี: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การตรวจสอบความปลอดภัย |
| การใช้: | สำนักงาน / โรงแรม, ร้านอาหาร |
สัญญาณเตือนด้วยเสียง 35W อินฟราเรดเดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
| ฟังก์ชัน: | เครื่องวัดอุณหภูมิร่างกายและเครื่องตรวจจับโลหะ |
|---|---|
| ความไวแสง: | ความไวสูง |
| การใช้: | ด่านตรวจสอบความปลอดภัย |

