ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ door frame metal detector ] การจับคู่ 104 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับโลหะกรอบประตู 18 โซนเดินผ่านอัจฉริยะความไวที่ปรับได้ 0-99
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED ตำแหน่งจะทำงานพร้อมกัน |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
| แสดงวิธีการ: | บรรทัดเดียวของจอแสดงผล LCD |
Multi Zones ซุ้มประตูตรวจจับโลหะแบบกรอบ MCD-600 การสอบเทียบอัตโนมัติ / การทำงาน
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED ตำแหน่งในเวลาเดียวกัน |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
| แสดงวิธี: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
Voice Alarm Walk Through Metal Detector Scanner พร้อมจอ LCD ขนาด 6 นิ้วความไวสูง
| โซนตรวจจับ:: | 6 โซน |
|---|---|
| ขนาดอุโมงค์:: | 220 * 70 ** 56 ซม |
| ความไว:: | 0-99 เกรด |
Transportation Security Check WalkThrough Metal Detector Door Frame Metal Detector
| Alarm way: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection zone: | 10 Zones(800C) 8 Zones(800A) |
| Display ways: | 6.0" Large screen LCD |
6-18 Zones Door Frame Metal Detector Walk Through , Body Scanner Airport Security Machines
| Detection Zone: | 6 |
|---|---|
| Sensitivity: | 0-99 adjustable |
| Alarm way: | Aduio alarm and LED |
ประเภทอัจฉริยะ 60 โซนประตูปรับเครื่องตรวจจับโลหะกรอบกันน้ำตัวหลัก
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟบอกตำแหน่ง LED ทำงานพร้อมกัน |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
| แสดงวิธีการ: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
ประเภทประตูอัจฉริยะเครื่องตรวจจับโลหะแบบกันน้ำแบบกันน้ำประตูเหล็กประตูตัวตรวจจับ
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟแสดงตำแหน่ง LED ทำงานร่วมกัน |
|---|---|
| ตรวจจับโซน: | 6 โซน |
| แสดงวิธี: | หน้าจอ LCD ขนาด 4.3 นิ้ว |
Multi Zone Electronic Door Frame Metal Detector Equipment For Bangladesh
| Alarm way: | Audio Alert and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection Zone: | 6 zone |
| Sensitivity: | 0-99 adjustable |
กันกระแทกเครื่องตรวจจับโลหะกรอบประตูเดินผ่าน 0 - 255 ความไวที่ปรับได้
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED ตำแหน่งในเวลาเดียวกัน |
|---|---|
| แสดงวิธี: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
| ความไวแสง: | ปรับได้ 0-255 |
เครื่องตรวจจับโลหะกรอบประตูกันน้ำ 400Hz ความถี่เสียงสำหรับทองคำและเงิน
| แบบ: | MCD-5000B |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ISO CE |
| น้ำหนักรวมเดี่ยว: | 10.000kg |

