ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ door frame metal detector ] การจับคู่ 104 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ำ 6 โซนเดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะพร้อมรีโมทคอนโทรล
| โซนการตรวจจับ: | 6 โซน |
|---|---|
| แสดงวิธี: | จอแสดงผล LED 8 สถานะ |
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟบอกตำแหน่ง LED ทำงานพร้อมกัน |
กรอบประตูหน้าต่างตรวจจับโลหะแบบหลายโซนที่มีหน้าจอ LCD ขนาด 4.3 นิ้ว
| เขตตรวจจับ:: | 6 โซน |
|---|---|
| ความไว:: | ความไว 0 ถึง 99 สามารถปรับได้ |
| วิธีแสดง:: | สัญญาณเตือน LED 2 ดวงแผงจอภาพ LCD ขนาด 4.3 นิ้ว |
Advanced Security Archway Metal Detector Door Frame Waterproof Big Screen Gates MCD-800
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED ตำแหน่งจะทำงานพร้อมกัน |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 10 โซน |
| แสดงวิธีการ: | จอ LCD ขนาดใหญ่ 6.0 " |
Professional FactoryAirport Door Frame Walkthrough เครื่องตรวจสอบความปลอดภัยเครื่องตรวจจับโลหะ
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED ตำแหน่งในเวลาเดียวกัน |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
| แสดงวิธี: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
4.3 นิ้วหน้าจอ LCD กรอบประตู Walkthrough เครื่องตรวจจับโลหะ 220 * 70 * 56 ซม. ขนาดอุโมงค์
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
|---|---|
| แสดงวิธี: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟแสดงตำแหน่ง LED ทำงานพร้อมกัน |
เครื่องตรวจจับโลหะกันน้ำเฟรมตัวเครื่องสแกนประตู MCD-600 ความเร็วในการตรวจจับสูง
| ฟังก์ชัน: | ด้วยระบบจราจรอัจฉริยะ |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
| แสดงวิธีการ: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
กรอบประตูสนามบินหลายโซน DFMD วิธีการตรวจจับสนามแม่เหล็กไฟฟ้า
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟบอกตำแหน่ง LED ทำงานพร้อมกัน |
|---|---|
| อำนาจ: | 220V, (± 10) 50Hz |
| แสดงวิธีการ: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
เครื่องตรวจจับโลหะแบบประตู Walkthrought ความไวแสงสูง 35W 6 โซนตรวจจับ
| โซนการตรวจจับ: | 6 โซน |
|---|---|
| แสดงวิธี: | จอแสดงผล LED 8 สถานะ |
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟบอกตำแหน่ง LED ทำงานพร้อมกัน |
6 Scanning Zone Door Frame เครื่องตรวจจับโลหะแบบเต็มตัว Walkthrough
| โซนตรวจจับ:: | 6 โซน |
|---|---|
| พลังงาน:: | 220VAC, 50 / 60Hz |
| ความไว:: | ปรับได้ 0-99 |
อุปกรณ์ตรวจสอบความปลอดภัยที่ทนทานเครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกายสำหรับโรงพยาบาลพื้นที่สาธารณะ
| ฟังก์ชัน: | อุณหภูมิในร่างกาย |
|---|---|
| ชื่อ: | ราคาถูกกรอบประตู Walk-through ตรวจจับโลหะราคา |
| ใบสมัคร: | Surpermarket |

