ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ door frame metal detector ] การจับคู่ 104 ผลิตภัณฑ์.
6.0" Large Screen LED Door Frame Metal Detector 8 Zones With 0 - 99 Sensitivity
| Detection Zone: | 8 zone |
|---|---|
| Display ways: | Large Screen of LCD display |
| Alarm way: | Audio Alert, and LED Location lamp work at same time |
Security Door Frame Metal Detector / Coach Station Body Scanner
| Alarm way: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection zone: | 10 Zones(800C) 8 Zones(800A) |
| Display ways: | 6.0" Large screen LCD |
High Sensitive People Walking Through Door Frame Metal Detector For Security Inspection
| Alarm way: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection zone: | 10 Zones(800C) 8 Zones(800A) |
| Display ways: | 6.0" Large screen LCD |
MCD 800A Pinpoint 6 โซน Archway Metal Detector Gate จอแสดงผล LCD
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED ตำแหน่งในเวลาเดียวกัน |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 8 โซน / 10 โซน |
| แสดงวิธี: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
Professional Door Frame เครื่องตรวจจับโลหะ 10 โซนอุปกรณ์ตรวจจับวัตถุระเบิด
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็งหรือไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | โดยปกติภายใน 5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, Western Union, L / C |
Professional Door Frame Metal Detector 10 Zones Detection Equipment
| Packaging Details: | Carton or Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
6 Zone Door Frame Metal Detector , 4.3 Inch LCD Screen Airport Body Scanner
| Detection Zone: | 6 zone |
|---|---|
| Display ways: | Large Screen of LCD display |
| Alarm way: | Audio Alert, and LED Location lamp work at same time |
Scanner Archway Door Frame Metal Detector Door MCD-200
| Alarm way: | Audio Alert and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection Zone: | 6 zone |
| Display ways: | 8 status led display |
เครื่องตรวจจับโลหะแบบหลายกรอบสำหรับการตรวจจับวัตถุระเบิดสนามบิน
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็งหรือไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | โดยปกติภายใน 5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, Western Union, L / C |
Digital Detection Door Frame Metal Detector With 7 Inch LCD Display
| Alarm way:: | Audio alert, and LED location lamp work at the same time.Single /multi-zone optional alarm mode |
|---|---|
| Detection zone:: | 6/8 zones optional |
| Display mode:: | 7 inch full color touch mode LCD pannel |

