ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ x ray inspection equipment ] การจับคู่ 156 ผลิตภัณฑ์.
High Penetration Steel X Ray Luggage Scanner Used In Goverment Office / Bank / Hotel
| Tunnel Size:: | 650(W)*500(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load:: | 170kg |
Bank / Supermarket Security X Ray Machine 34 mm Penetration For Checking Handbag
| Tunnel Size: | 650(W)*500(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
Middle Size 650*500mm X Ray Baggage Scanner with 40 Stell for Hotel / Subway Security
| ขนาดอุโมงค์: | 650 (W) * 500 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 170kg |
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray แบบเจาะเหล็กขนาด 34 มม. ในรถไฟใต้ดินรถไฟใต้ดิน
| ปริมาณต่อการตรวจสอบ: | <1.4uGy / ชั่วโมง |
|---|---|
| ขนาดอุโมงค์: | 650 (W) * 500 (H) มม |
| มติ: | <0.0787 มม. ลวดโลหะ |
Professional High Resolution X Ray Baggage Scanner 6550 with 19 inch LCD Monitor
| Tunnel Size: | 650(W)*500(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
2019 Hot selling Cheap XRay Detection Equipment
| ขนาดอุโมงค์: | 650 (W) * 500 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.2M / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 170kg |
Stable Performance X Ray Baggage Scanner for Scanning Luggage
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
0.22m / S ลำเลียงความเร็วของเครื่องสแกนสัมภาระ X Ray ลงไปสร้างโดยตรง
| ขนาดอุโมงค์: | 800 (w) * 650 (h) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22 ม. / วินาที |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 400 กก |
X Ray Baggage Scanning with 43mm Penetration Size 80*65cm
| ขนาดอุโมงค์: | 800 (w) * 650 (h) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22 ม. / วินาที |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 200 กิโลกรัม |
High Sensitivity Office X Ray Baggage Scanner with Super Clear Images
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |

