ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ x ray inspection equipment ] การจับคู่ 156 ผลิตภัณฑ์.
Double Detector X Ray Baggage Scanner , High Resolution Color X Ray Luggage Machine
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
เครื่องตรวจจับโลหะเพื่อความปลอดภัยเครื่องตรวจจับโลหะสำหรับสนามบิน X Ray เครื่องตรวจจับเรดาร์
| รายละเอียดการบรรจุ: | เคสไม้แข็งแรง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | โดยปกติภายใน 5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, Western Union, L / C |
hold baggage in X-ray screening systems , hotel x ray baggage scanner
| Tunnel Size:: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load:: | 170kg |
Conveyor Parcel X Ray Security Inspection Equipment For Railway Station / Airport
| ขนาดอุโมงค์: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 170kg |
การตรวจสอบรางรถไฟฟ้าใต้ดิน X Ray Security Scanner เครื่อง 43 Mm Steel Penetration
| ปริมาณต่อการตรวจสอบ: | <1.4uGy / ชั่วโมง |
|---|---|
| ขนาดอุโมงค์: | 650 (W) * 500 (H) มม |
| มติ: | <0.0787 มม. ลวดโลหะ |
เครื่องตรวจสอบความปลอดภัยระดับมืออาชีพของ Airport X Ray สำหรับการตรวจสอบความปลอดภัยของโรงแรม / ศาล
| ขนาดอุโมงค์: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 170kg |
MCD10080 X Ray สัมภาระสแกนเนอร์ 100 ซม. X 80 ซม. อุโมงค์ขนาด 12 เดือนรับประกัน
| ขนาดอุโมงค์: | 1000 (W) * 800 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 200 กิโลกรัม |
ปืนมีดตรวจจับเครื่องสแกนเนอร์กระเป๋าสตางค์ X Ray สำหรับนักต่อต้านการก่อการร้าย
| ขนาดอุโมงค์: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วลำเลียง: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของลำเลียง: | 170kg |
Tunnel Metal Detector X Ray Luggage Inspection Equipment With Conveyor Belt
| Tunnel Size: | 1000(W)*800(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 200kg |
เจาะเหล็ก 10mm สแกนเนอร์กระเป๋า X Ray 5030A
| ขนาดอุโมงค์: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 100kg |

