ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ under vehicle inspection system ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
โครงสร้างขนาดกะทัดรัดเครื่องสแกนสัมภาระ X-ray สนามบิน PD5030A เสียงรบกวนต่ำกว่า 55dB
| ขนาดอุโมงค์:: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพานลำเลียง:: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง:: | 170kg |
MCD 5030 38 มม. เจาะเครื่องสแกนสัมภาระ x-ray คุณภาพสูง เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
| ขนาดอุโมงค์: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 170kg |
Energy Efficiency Design Conveyor X Ray Baggage Scanner
| model: | MCD-8065 |
|---|---|
| Tunnel Size: | 800(W)*650(H)MM |
| Conveyor Speed: | 0.2m/s |
Durable Noiseless Airport Baggage Scanner Super X Ray Parcel /Cargo Scanner
| ขนาดอุโมงค์: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 170kg |
17 Inch Lcd Monitor X Ray Airport Baggage Scanner 24 Bit For Image Processing
| ขนาดอุโมงค์: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 150KG |
Airport X Ray Luggage Machine Super Clear Images , High Sensitivity
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
LCD Dispaly X Ray Baggage Scanner , Airport Parcel Security Scanner
| Tunnel Size: | 1000(W)*800(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 200kg |
High Performance X Ray Baggage Scanner
| Tunnel Size: | 800(W)*650(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 200kg |
Stable Performance X Ray Baggage Scanner for Scanning Luggage
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
High Sensitivity Office X Ray Baggage Scanner with Super Clear Images
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |

