ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ under vehicle inspection system ] การจับคู่ 207 ผลิตภัณฑ์.
MCD High Penetration X Ray Baggage Scanner For Airport / Metro Station Security
| ขนาดอุโมงค์:: | 800 (W) * 650 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพานลำเลียง:: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง:: | 200 KG |
Light Portable Best Sensitivity Handheld Metal Detector for Testing Weapon and Gun
| สัญญาณเตือนภัย: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED และการสั่นสะเทือน |
|---|---|
| ความไวแสง: | <11 ซม. (สำหรับหยวนหยวนหนึ่งเหรียญ) |
| แหล่งจ่ายไฟ: | แบตเตอรี่ 9V พับ (6F22ND), ไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่ต่ำ, สามารถเชื่อมต่อกับเครื่องชาร์จ, (แบตเตอรี่และอุป |
Security x ray scanner in airport With Tunnel Size 800mm x 650mm
| Tunnel Size:: | 800(W)*650(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Dose per Inspection:: | <1.6uGy/h |
MCD-8065 Airport X Ray Baggage Scanner / X Ray Security Scanner Equipment
| Tunnel Size:: | 800(W)*650(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load:: | 200kg |
Big Size MCD-8065 Airport Baggage Scanner with High Penetration
| Conveyor Max Load:: | 200kg |
|---|---|
| Tunnel Size:: | 800(W)*650(H)mm |
| Dose per Inspection:: | <1.6uGy/h |
Large Tunnel Size MCD -8065 baggage x ray machine for Airports
| ขนาดอุโมงค์:: | 800 (W) * 650 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพานลำเลียง:: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง:: | 200 กิโลกรัม |
Railway Stration X Ray Baggage Scanner, ความปลอดภัยของสนามบิน
| ขนาดอุโมงค์:: | 800 (W) * 650 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพานลำเลียง:: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง:: | 200 กิโลกรัม |
0.22m / s Security Airport Baggage Scanner Look for Illegals Drugs and Explosives
| Tunnel Size:: | 800(W)*650(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load:: | 200kg |
Sound Alarms MCD -8065 X Ray Scanning Machine For Big Luaggage Check
| ขนาดอุโมงค์:: | 800 (W) * 650 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพานลำเลียง:: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง:: | 200 กิโลกรัม |
สนามบิน Muti Energy Color กระเป๋าเดินทาง X Ray Machines จุดรับชมแบบ Dual View
| ฟังก์ชัน: | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าคู่ |
|---|---|
| การใช้งาน: | ภาพมุมมองคู่ |
| ลดเสียงรบกวน: | ≤55db |

