ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
เครื่องมือสแกนสัมภาระสัมภาระ X Ray เครื่องสแกนวินิจฉัยความปลอดภัย
| วิธีการตรวจจับ: | เอ็กซเรย์ bollom-illuminated |
|---|---|
| ขนาดอุโมงค์: | 500mm * 300mm |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 50 KG |
150kg โหลด 34mm Metal 0.20m / S X Ray Baggage Scanner
| การประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ขนาด: | 650 (W) * 500 (H) มม |
| ความเร็วของสายพานลำเลียง: | 0.2M / s |
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray 220AVC 0.22m / S สำหรับการตรวจสอบความปลอดภัย
| การประกัน: | 12 เดือน |
|---|---|
| มิติ: | 650 (W) * 500 (H) มม |
| ความเร็วของสายพานลำเลียง: | 0.22m / s |
220AVC 43mm Steel 1.0KW 0.20m / s เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T |
80 องศา 0.20m / S 0.3KW 220AVC เครื่องสแกนเนอร์ X Ray
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T |
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray 1.2mA 0.22m / s 0.65KW MCD-6550A
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T |
MCD-5030C 1024 * 1280 พิกเซล 1.0KW 140Kv X Ray เครื่องสแกนกระเป๋าเดินทาง
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T |
การเจาะที่สูง MCD-10080 X Ray เครื่องสแกนสัมภาระ
| ขนาดอุโมงค์: | 1,000 (W) * 800 (H) มม |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 500W |
| โหลดพิกัด: | 250kg |
เครื่องสแกนสัมภาระแบบ Dual View X Ray สำหรับเครื่องสแกนถุงใหญ่แพ็คเกจ 100100
| แบบ: | MCD-100100 |
|---|---|
| การประกัน: | ปีที่ 1 |
| ชนิด: | เครื่องตรวจจับรังสีเอกซ์ |
ความเร็วในการลำเลียง 0.2m / s X Ray Baggage Scanner 300 กิโลกรัมน้ำหนักสำหรับ Hotel Cargo MCD 5030
| กำลังไฟ: | 300W |
|---|---|
| แบบ: | 5030A 5030C |
| ความเร็วสายพาน: | 0.2M / s |

