ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ security x ray machine ] การจับคู่ 201 ผลิตภัณฑ์.
24 Bit X Ray Inspection Machine 650 X 500 mm For Scanning Baggage
| Tunnel Size:: | 650(W)*500(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load:: | 170kg |
LCD screen X Ray Baggage Scanner For Security inspection Tunnel Metal Detector
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Max Load: | 170kg |
| Anode power: | 0.4 to 0.5mA |
Airport checking X Ray Inspection Machine , Food X - Ray Inspection
| Tunnel Size:: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load:: | 170kg |
เครื่องตรวจสอบสัมภาระ X Ray ช่องกลาง 65 * 50 ซม. สำหรับการตรวจสอบความปลอดภัยของตำรวจ / พิพิธภัณฑ์
| ปริมาณต่อการตรวจสอบ:: | <1.4uGy / ชั่วโมง |
|---|---|
| ขนาดอุโมงค์:: | 650 (W) * 500 (H) มม |
| ความละเอียด:: | <0.0787 มม. ลวดโลหะ |
OEM Small Size 500*300mm X Ray Inspection Machine For Station and airport security inspection
| ขนาดอุโมงค์: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 170kg |
Security Inspection Screening baggage x ray scanner for Metro / Hotel
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
MCD -6550 Airport X ray Scanner , X ray Baggage Scanner 34mm steel Penetration
| Warranty: | one year |
|---|---|
| Penetration: | 34mm steel |
| Cooling/Duty Cycle: | oil cooling/100% |
เครื่องตรวจสอบรังสีเอ็กซ์เรติคที่มีความไวสูง, เครื่องสแกนเนอร์แบบแท่งเหล็กขนาด 34 มม. ขนาด 0.22m / s
| ขนาดอุโมงค์: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| เครื่องตรวจจับ: | 2 |
| X-ray Sensor: | อาร์เรย์โฟโต้ไดโอดรูปตัว L (monoenergetic), 12 บิตลึก |
170kg Conveyor Load X Ray Inspection Machine With 10mm Steel Penetration
| Tunnel Size:: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load:: | 170kg |
Middle X-Ray Inspection Machine With "Emergency Stop" Button
| Tunnel Size:: | 650(W)*500(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Resolution:: | <0.0787mmMetal Wire |

