ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ security metal detectors ] การจับคู่ 572 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Door Door Metal Detector 6 โซนเดินผ่านเครื่องตรวจจับระเบิด
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็งหรือไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | โดยปกติภายใน 5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, Western Union, L / C |
Security Dependable THD Metal Detector Hand held Metal Detector
| วัสดุ: | พีวีซี |
|---|---|
| MOQ: | 50pcs |
| โหมดตั้งเวลาปลุก: | การสั่นสะเทือนเงียบ |
Automatic Sensor Airport Security Detector Widely Used For Shopping Mall
| ขนาดอุโมงค์: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพาน: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง: | 170kg |
MCD - 500A door metal detector Security Gate For Gun Knife Weapon Detection
| Alarm way: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection Zone: | 6 zone |
| Display ways: | Single-line of LCD display |
MCD -500A Security portable walk through metal detector Door for Bangladesh
| Alarm way: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection Zone: | 6 zone |
| Display ways: | Single-line of LCD display |
6 Zones Public Security Walk Through Metal Detector Used For Airport , Factory
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟบอกตำแหน่ง LED ทำงานพร้อมกัน |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
| แสดงวิธีการ: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
6 Zones Promotion Airport Metal Detector Portable For Passangers Screening
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
|---|---|
| แสดงวิธีการ: | บรรทัดเดียวของจอแสดงผล LCD |
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED ตำแหน่งจะทำงานพร้อมกัน |
เครื่องตรวจจับโลหะแบบพกพาที่สนามบินเครื่องตรวจจับโลหะแบบพกพา Super Handheld เครื่องสแกนแบบเต็มตัวพร้อมเครื่องชาร์จใหม่
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -37 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| คลื่นความถี่: | 93 กิโลเฮิร์ตซ์ |
| น้ำหนัก: | 18.6 oz. 18.6 ออนซ์ (0.45kg) (0.45 กก.) |
กรอบประตูเครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough 6 โซน 18 โซนปรับได้
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED ตำแหน่งในเวลาเดียวกัน |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 6 โซนหรือ 18 โซนสำหรับตัวเลือก |
| แสดงวิธี: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
กันน้ำ MCD 3003B2 เครื่องตรวจจับโลหะแบบใช้มือถือ 415 * 90 * 55 มม. ขนาดร่างกาย
| สัญญาณเตือนภัย :: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED และการสั่น |
|---|---|
| ความไว :: | ≥3ซม. (สำหรับเหรียญหยวนหนึ่งหยวน) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย:: | แบตเตอรี่พับ 9V (6F22ND) ไฟแสดงสถานะแบตเตอรี่ต่ำสามารถเชื่อมต่อกับเครื่องชาร์จ (แบตเตอรี่และอุปกรณ์ช |

