ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ metal detector gate ] การจับคู่ 194 ผลิตภัณฑ์.
Waterproof Portable Door frame Walk Through Metal Detector , 6 Zones Archway Detector Door
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟบอกตำแหน่ง LED ทำงานพร้อมกัน |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
| แสดงวิธีการ: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
เครื่องตรวจจับโลหะสำหรับอุตสาหกรรมอาหารพลาสติกและเคมีภัณฑ์ 25 Meter / Mins
| วิธีการแสดงผล:: | จอแสดงผล LCD แบบดิจิตอลสีน้ำเงินขนาด 6 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจจับความกว้าง: | 40-120 ซม., ปรับแต่ง |
| การตรวจจับความสูง: | 10-50 เซนติเมตรที่กำหนดเอง |
Conveyor Food Needle Metal Detector With Colorful Touch LCD Screen And CE Certificate
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับการเหนี่ยวนำแม่เหล็ก |
|---|---|
| ตรวจจับความกว้าง: | 40-120 ซม., ปรับแต่ง |
| การตรวจจับความสูง: | 10-40 เซนติเมตรที่กำหนดเอง |
33 Detection เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้งอินฟราเรดแบบคู่ความไวสูงแบบพกพา
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟบอกตำแหน่ง LED ทำงานพร้อมกัน |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
| แสดงวิธีการ: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
AC100 - 265V เครื่องตรวจจับโลหะการประมวลผลอาหาร, เครื่องตรวจจับโลหะสำหรับการผลิตอาหาร
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าวงจรอนาล็อกใหม่และดิจิตอล |
|---|---|
| ตรวจจับความกว้าง: | 45-80 ซม. กำหนดเองได้ |
| การตรวจจับความสูง: | 10-50 เซนติเมตรที่กำหนดเอง |
Multi Zones ซุ้มประตูตรวจจับโลหะแบบกรอบ MCD-600 การสอบเทียบอัตโนมัติ / การทำงาน
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED ตำแหน่งในเวลาเดียวกัน |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
| แสดงวิธี: | หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ |
Digital Needle Frozen Food Metal Detector
| Detection sensitivity: | 0.6mm-3.0mm iron ball , 1.5-5.0 Stainless steel |
|---|---|
| Alarm mode: | The buzzer alarm, the motor automatically stop |
| Detection width: | 45-80 cm , Customized |
Food industry Conveyor Belt Metal Detector
| Detection width :: | 45-80 cm, Customized |
|---|---|
| Detection height:: | 10-50cm Customized |
| Detection sensitivity:: | 0.6mm-3.0mm iron ball, 1.5-5.0 Stainless steel |
Conveyor Belt Metal Detector for Industry / food / Textile
| Detecting Width: | 60cm |
|---|---|
| Detecting Height: | 10-30cm |
| Power: | 60W |
6 Inch Lcd Display Conveyor Metal Detector , Food Industry Metal Detectors
| Detecting Method: | Magnetic induction detection |
|---|---|
| Alarm Method: | Buzzer LED indicator twinkles and shutdown automatically |
| Display: | 6 inches of digital circuit touch blue LCD |

