ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ food grade metal detector ] การจับคู่ 64 ผลิตภัณฑ์.
OEM / ODM High Sensitivity Food Metal Detector For Textile Industry
| Detecting width: | 600mm |
|---|---|
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
AC100 - 265V เครื่องตรวจจับโลหะการประมวลผลอาหาร, เครื่องตรวจจับโลหะสำหรับการผลิตอาหาร
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าวงจรอนาล็อกใหม่และดิจิตอล |
|---|---|
| ตรวจจับความกว้าง: | 45-80 ซม. กำหนดเองได้ |
| การตรวจจับความสูง: | 10-50 เซนติเมตรที่กำหนดเอง |
Arch 30 เซนติเมตรปรับใหม่เข็มอาหารเครื่องตรวจจับโลหะ 90 วัตต์พลังงาน MCD-F500QD
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าวงจรอนาล็อกใหม่และดิจิตอล |
|---|---|
| ตรวจจับความกว้าง: | 45-80 ซม. กำหนดเองได้ |
| การตรวจจับความสูง: | 10-50 เซนติเมตรที่กำหนดเอง |
Custom Food metal detector 9 Level sensitivity adjustable Needle Metal Detector
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
High accurate Factory Price Food Metal Detector 7 inch LCD Display and 0-10 adjustable sensitivity
| วิธีการตรวจจับ: | การตรวจจับคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าวงจรอนาล็อกใหม่และวงจรดิจิตอลรวมกัน |
|---|---|
| ความกว้างการตรวจจับ: | 45-80 ซม. กำหนดเองได้ |
| ความสูงการตรวจจับ: | 10-50 ซม. กำหนดเอง |
Processing Industry Security Food Metal Detector Machine with CE Aprroved
| ความไวในการตรวจจับ: | ลูกเหล็ก 0.6mm-3.0mm |
|---|---|
| โหมดปลุก: | สัญญาณเตือน Buzzer มอเตอร์จะหยุดโดยอัตโนมัติ |
| วัสดุ: | 304 |
Digital Needle Frozen Food Metal Detector
| Detection sensitivity: | 0.6mm-3.0mm iron ball , 1.5-5.0 Stainless steel |
|---|---|
| Alarm mode: | The buzzer alarm, the motor automatically stop |
| Detection width: | 45-80 cm , Customized |
Microcomputer Intelligent Automatic Metal Detector For Food Industry
| Detecting Method: | the electromagnetic wave detection, the new analog circuits and digital |
|---|---|
| Detecting width: | 45-80 cm, Customized |
| Detecting height: | 10-50cm Customized |
อุตสาหกรรมเครื่องตรวจจับโลหะสำหรับอุตสาหกรรมอาหารการเหนี่ยวนำแม่เหล็กสำหรับเนื้อสัตว์ / เครื่องดื่ม
| รายละเอียดการบรรจุ: | เคสไม้แข็งแรง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | โดยปกติภายใน 5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, Western Union, L / C |
Food metal detector 9 Level sensitivity adjustable with CE Certificate
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |

