ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ airport metal detector ] การจับคู่ 383 ผลิตภัณฑ์.
Professional Lightweight Hand Held Metal Detector with headphone
| Packaging Details: | Carton |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ Super Scanner ช่วงการตรวจจับขนาดใหญ่เพื่อความปลอดภัยเต็มรูปแบบในสนามบิน / โรงเรียน / ศาล / ศุลกากร
| ความไวแสง: | <5 ซม. พร้อมเหรียญ |
|---|---|
| ขนาด: | 420 * 145 * 40 มม |
| น้ำหนักสุทธิ: | 236 ก |
กรอบประตูเครื่องตรวจจับโลหะที่มีความไวสูง
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็งหรือไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | โดยปกติภายใน 5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, Western Union, L / C |
เครื่องตรวจจับโลหะแบบหลายกรอบสำหรับการตรวจจับวัตถุระเบิดสนามบิน
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษแข็งหรือไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | โดยปกติภายใน 5 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, Western Union, L / C |
Alpha Numeric Display & Zone Display Walk Through Gate Weatherproof Metal Detectors At Airports
| Detector zone :: | 6 zones |
|---|---|
| Sensitivity :: | 0 to 99 sensitivity can be adjusted |
| Operation Temperature:: | -10℃ to +45℃ |
Airport Scanner Security Archway Walkthrough Metal Detector
| Packaging Details: | Carton or Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
High sensitive Door Frame Metal Detector Airport Security metal detector
| Packaging Details: | Carton or Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
สนามบิน / รถไฟใต้ดิน / ตำรวจ / ศุลกากรเดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะเพื่อความปลอดภัย / เครื่องตรวจจับโลหะประตู
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟ LED ตำแหน่งในเวลาเดียวกัน |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
| แสดงวิธี: | 8 ไฟ Led แสดงสถานะ |
X Ray Airport Baggage Scanner Machine 8mm Steel For Security Inspection
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยสนามบิน 0.22m / S X Ray หลายภาษา / สแกนเนอร์
| ขนาดอุโมงค์:: | 500 (W) * 300 (H) มม |
|---|---|
| ความเร็วสายพานลำเลียง:: | 0.22m / s |
| โหลดสูงสุดของสายพานลำเลียง:: | 100kg |

