ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องตรวจจับโลหะประตู
-
เครื่องตรวจจับโลหะอาหาร
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบมือถือ
-
ภายใต้กล้องตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องสแกนสัมภาระ X Ray
-
เครื่องตรวจเรย์เรย์
-
เครื่องสแกนสัมภาระที่สนามบิน
-
เครื่องตรวจจับเข็ม
-
เดินผ่านประตู
-
กระจกตรวจสอบยานพาหนะ
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบ Walkthrough
-
เครื่องตรวจจับโลหะสายพานลำเลียง
-
เครื่องตรวจจับโลหะแบบโค้ง
-
เครื่องตรวจจับความปลอดภัยของสนามบิน
-
เครื่องตรวจจับทองคำใต้ดิน
-
เครื่องตรวจจับอุณหภูมิร่างกาย
-
เครื่องตรวจจับของเหลว
-
Bernadetteผลิตภัณฑ์การแข่งขันและบริการที่ดี ขอบคุณ John และ Mr LV มาที่ บริษัท ของเราเพื่อช่วยเราแก้ไขปัญหาให้กับลูกค้าของเรา -
Darkoเราถามการยืดอายุสัญญาในวันนี้ ความคิดเห็นของลูกค้ายอดเยี่ยมจนถึงตอนนี้ฉันวางแผนที่จะสั่งซื้อเพิ่มเติมจาก MCD ในปีนี้ ประตู WTMD และสแกนเนอร์ Xray ใช้งานได้ดี
คำหลัก [ 35w gate metal detector ] การจับคู่ 33 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตรวจจับโลหะแบบประตู Walkthrought ความไวแสงสูง 35W 6 โซนตรวจจับ
| โซนการตรวจจับ: | 6 โซน |
|---|---|
| แสดงวิธี: | จอแสดงผล LED 8 สถานะ |
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟบอกตำแหน่ง LED ทำงานพร้อมกัน |
อินฟราเรด Thermal Scan 35W เครื่องตรวจจับโลหะ Archway
| ฟังก์ชัน: | เครื่องวัดอุณหภูมิร่างกายและเครื่องตรวจจับโลหะ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การตรวจสอบความปลอดภัย |
| การใช้: | สำนักงาน / โรงแรม, ร้านอาหาร |
สัญญาณเตือนด้วยเสียง 35W อินฟราเรดเดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ
| ฟังก์ชัน: | เครื่องวัดอุณหภูมิร่างกายและเครื่องตรวจจับโลหะ |
|---|---|
| ความไวแสง: | ความไวสูง |
| การใช้: | ด่านตรวจสอบความปลอดภัย |
เครื่องตรวจจับโลหะกรอบประตูความกว้าง 560 มม. ในร่ม
| สี: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การตรวจสอบความปลอดภัย |
| การใช้: | สำนักงาน / โรงแรม, ร้านอาหาร |
Realiable 6 Zones Walk Through Gate Archway Metal Detectors Portable
| Detector zone :: | 6 zones |
|---|---|
| Power supply:: | AC220/50Hz |
| Power Consumption:: | Less 35W |
Audio Alert And Led Location Lamp Walk Through Gate Door Metal Detector Gate
| Detector zone :: | 6 zones |
|---|---|
| Sensitivity:: | 0 to 99 sensitivity can be adjusted |
| Power supply:: | AC220/50Hz |
0-99 ปรับได้ 18 โซนเดินผ่านเครื่องตรวจจับโลหะ 35W
| น้ำหนักสุทธิ: | 50 KG / ชุด |
|---|---|
| โซนตรวจจับ: | 18 โซน |
| น้ำหนักรวม: | 57kg / ชุด |
Multi Zone Walk Through Gate MCD - 300 scanner metal detector Door Frame for Government
| โซนตรวจจับ: | 6 โซน |
|---|---|
| ความไว: | ความไว 0 ถึง 99 สามารถปรับได้ |
| วิธีปลุก: | การแจ้งเตือนด้วยเสียงและไฟบอกตำแหน่ง LED ทำงานพร้อมกัน |
Advanced Continuous Wave Walk Through Gate Remote Control Arch Metal Detector Door
| Detector zone :: | 10 zones |
|---|---|
| Sensitivity :: | 0 to 99 sensitivity can be adjusted |
| Power Consumption:: | Less 35W |
4.3 " LCD Screen Archway Metal Detector With Six Interlaced Detection Regions
| Alarm way:: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection Zone:: | 6 zone |
| Display ways:: | Large Screen of LCD display |

